Thích hợp dùng để dán băng keo hai bên hông thùng (side sealing)
20 m/phút
150 - ∞ × 190–440 × 130–480 mm

| MODEL | CSS - 1S |
|---|---|
| Kích thước thùng (DxRxC) | 150 - ∞ × 190–440 × 130–480 mm |
| Trọng lượng thùng | 25 - 40kgs |
| Bề rộng băng dán | 48 mm |
| Chiều dài băng dán phủ cạnh | 35 mm |
| Tôc độ băng tải | 20 m/phút |
| Chiều cao băng tải | 550 - 700mm |
| Áp lực hơi cần thiết | / |
| Tiêu hao hơi | / |
| Điện sử dụng | 220V - 1 phase - 600W |
| Kích thước máy (D x R x C) | 968 × 1,090 × 1,280 mm |