Thích hợp dùng để dán các thùng có cùng kích thước trong khỏang thời gian nhất định.
20 m/phút
150 - ∞ × 120 – 480 × 120 – 480 mm

| MODEL | CSB - Z4 |
|---|---|
| Kích thước thùng (DxRxC) | 150-∞ × 120–480 × 120–480 mm |
| Trọng lượng thùng | 25 - 40kgs |
| Bề rộng băng dán | 48 - 72mm |
| Chiều dài băng dán phủ cạnh | 35 - 65mm (điều chỉnh được) |
| Tôc độ băng tải | 20 m/phút |
| Chiều cao băng tải | 550 - 700mm |
| Áp lực hơi cần thiết | / |
| Tiêu hao hơi | / |
| Điện sử dụng | 220V - 1 phase - 600W |
| Kích thước máy (D x R x C) | 970 × 890 × 1280 mm |