
10-12 thùng/phút
570mm > R/2 + C > 300, L change scope: 150mm

| MODEL | CZ - 20TX |
|---|---|
| Kích thước thùng (D x R x C) | 250-530 x 150-400 x 150-400 mm |
| Khả năng chứa của khay trữ | 80 thùng (800mm) |
| Bề rộng băng dán | 48 mm (máy chuẩn) |
| Chiều dài băng dán phủ cạnh | 35 - 65 mm (điều chỉnh được) |
| Chiều cao băng tải | 1,120 + 50mm |
| Áp lực hơi cần thiết | 6 kgN/cm2 |
| Tiêu hao hơi | 300NL/min |
| Điện sử dụng | 220V - 1 phase - 0.4 KW |
| Kích thước máy (D x R x C) | 2,050 × 2,200 × 1,350 mm |