Thích hợp dùng để dán các thùng có trọng lượng nhẹ và chiều cao thấp
20 m/phút
200 - ∞ × 90 – 300 × 70 – 300 mm

| MODEL | CSS - B2WS |
|---|---|
| Kích thước thùng (DxRxC) | 200-∞ × 90–300 × 70–300 mm |
| Trọng lượng thùng | 25 - 40kgs |
| Bề rộng băng dán | 48 mm |
| Chiều dài băng dán phủ cạnh | 35 mm |
| Tôc độ băng tải | 20 m/phút |
| Chiều cao băng tải | 550 - 700mm |
| Áp lực hơi cần thiết | / |
| Tiêu hao hơi | / |
| Điện sử dụng | 220V - 1 phase - 600W |
| Kích thước máy (D x R x C) | 1090 × 890 × 1280 mm |