Máy này được đặt sau 01 máy dán thùng thông thường để dán kín hoàn toàn nắp thùng trên - dưới dạng chữ H.

20 m/phút
340 - 670 x 200 – 500 x 200 – 500mm

| MODEL | CZ - P1 |
|---|---|
| Kích thước thùng (D x R x C) | 340-670 x 200–500 x 200–500mm |
| Trọng lượng thùng | 25 - 40 kgs |
| Bề rộng băng dán | 48 - 72 mm |
| Chiều dài băng dán phủ cạnh | 35 - 65 mm (điều chỉnh được) |
| Tôc độ băng tải | 20 m/phút |
| Chiều cao băng tải | 550 - 700 mm |
| Áp lực hơi cần thiết | 6 kgN/cm2 |
| Tiêu hao hơi | 11 L/phút |
| Điện sử dụng | 220V - 1 phase - 50/60Hz |
| Kích thước máy (D x R x C) | 2,300 x 1,350 x 1,600 mm |