
25 thùng/phút
Tham khảo bảng qui cách

| MODEL | CZ - 30T |
|---|---|
| Kích thước thùng (DxRxC) | (D x R): 250-530 x 150-400mm a) Chiều cao: 225 – 600mm ( C+ R/2, sau khi gấp và dán đáy) b) Chiều cao: 150 – 400mm |
| Khả năng chứa của khay trữ | 80 thùng (800mm) |
| Bề rộng băng dán | 48 - 72 mm |
| Chiều dài băng dán phủ cạnh | 35 - 65 mm (điều chỉnh được) |
| Chiều cao băng tải | 1,120 + 50mm |
| Áp lực hơi cần thiết | 6 kgN/cm2 |
| Tiêu hao hơi | 300NL/min |
| Điện sử dụng | 220V - 1 phase - 1000W |
| Kích thước máy (D x R x C) | 2,505 × 1,470 × 2,180 mm |